Dây nhảy quang Singlemode SC – FC chất lượng

Dây nhảy quang Singlemode SC – FC là một trong những sản phẩm thành công nhất thuộc dòng dây nhảy quang Singlemode trong thời đại công nghệ phát triển như vũ bão. Dây nhảy quang SC – FC mang đến cho con người hiện đại những lợi ích thiết thực và hữu ích. Đặc biệt, với sứ mệnh là thiết bị tiếp nối giữa hộp nối và các thiết bị mạng khác. Với đặc trưng PC, dây nhảy quang Singlemode này sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình. Hãy cùng tham khảo sản phẩm đầy tiện ích này nhé!

Thông tin về dây nhảy quang Singlemode SC – FC:

Kết quả hình ảnh cho dây nhảy quang Singlemode SC – FC

Hình ảnh: Dây nhảy quang SC – FC chất lượng tại Hà Nội

Dây nhảy quang ( tên tiếng Anh gọi là Fiber optic pathcord) là đoạn cáp quang có đường kính từ có khoảng cách từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m, đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Cũng có thể hiểu dây nhảy quang chính là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem.

Dây nhảy quang Singlemode giá rẻ được sản xuất trên dây chuyền công nghệ tiên tiến nhất của Nhật Bản nên chắc chắn sẽ mang đến sản phẩm chất lượng tốt nhất mà bạn từng biết.Dây nhảy quang Singlemode SC-FC còn được gọi là dây nhảy quang Singlemode SC/PC – FC/PC có nhiệm vụ đấu nối trong các hệ thống quang, có thể dùng để kết nối từ hộp phối quang ODF tới các thiết bị quang, converter quang, module quang,… Với độ suy hao tiếp xúc các đầu nối nhỏ hơn 0.3 dB, suy hao phản hồi 55.5 dB, đường kính lớp vỏ từ 0.9 tới 3.0 mm, dây nhảy quang SC –FC đã thực sự đáp ứng được nhu cầu về hiệu suất cao của quý khách hàng.

Kết quả hình ảnh cho dây nhảy quang Single Mode SC – FC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC – FC mang đến sự linh hoạt

Dây nhảy quang Singlemode SC – FC xuất hiện mang đến sự linh hoạt, thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Loại dây nhảy quang Singlemode này còn dùng để kết nối từ hộp ODF đến thiết bị quang điện hoặc giữa hai ODF với nhau nên quá trình truyền tải dữ liệu nhanh chóng và gọn nhẹ. Không những thế, nhờ có dây nhảy quang Singlemode mà người dùng tiết kiệm được nhiều khoản chi phí phát sinh trong quá trình sử dụng và truyền tải hình ảnh, audio, video,… nhất là trong chương trình truyền hình cáp đòi hỏi một cách kỹ lưỡng, nhanh chóng, sắc nét.

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode SC – FC:

– Độ suy hao chèn thấp: < 0,2dB
– Đường kính dây nhảy: 3.0mm / 2.0mm/0.9mm
– Chiều dài dây: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m,…
– Tiêu chuẩn áp dụng: IEC 60874-10, TIA/EIA-604-4A, Telcordia GR-326-CORE
– Lõi sợi quang: 9/125 um
– Độ suy hao phản hồi:
+ Singlemode FC/PC,SC/PC: >45 dB
+ Singlemode FC/UPC,SC/UPC: >50 dB
+ Singlemode FC/APC,SC/APC: >60 dB
– Nhiệt độ hoạt động: -400C -> +800C
– Số lần đấu nối quang: 1000 lần
– Lực kéo căng: >100N.

Nói tóm lại, dây nhảy quang Singlemode SC – FC trở thành loại thiết bị không thể thiếu đối với nhiều doanh nghiệp bởi tính ứng dụng thực tiễn cao của nó. Bạn muốn sở hữu được những dòng sản phẩm chính hãng, chất lượng với giá thành phải chăng nhất thị trường hãy đến ngay Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất tại số 6A, ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng.

8

No Responses

Write a response