Dây nhảy quang LC – LC giá rẻ tại Hà Nội

Thông tin về dây nhảy quang Singlemode LC – LC:

Kết quả hình ảnh cho dây nhảy quang Singlemode LC – LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode LC – LC chất lượng

Có thể hiểu, dây nhảy quang là loại dây cáp chứa sợi quang, được sử dụng để đấu nối giữa hộp phối quang ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, Switch quang. Trên thị trường hiện nay có nhiều loại dây khác nhau về đặc tính kỹ thuật và giá thành cũng khác nhau như dây nhảy quang singlemode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn PC/UPC/APC.

Như vậy, dây nhảy quang Singlemode LC – LC là một đoạn cáp quang Singlemode , sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi- Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000,… Dây nhảy quang LC- LC chất lượng được thiết kế với vỏ màu vàng tươi để nhận biết với loại cáp Multimode, có khối lượng nhỏ nhẹ, và nhất là được hàng triệu khách hàng Việt ưa chuộng nhờ tính năng thông minh và hữu ích.

Kết quả hình ảnh cho dây nhảy quang Singlemode LC – LC

Hình ảnh: Cấu tạo dây nhảy quang Singlemode LC – LC

Dây nhảy quang Singlemode LC – LC là sản phẩm thiết kế cho sự kết nối giữa hai Switches quang sử dụng module SFP với đường kính sợi 3mm. Vỏ bọc dây nhảy quang Singlemode được làm bằng chất liệu nhựa PVC chính hãng có đặc tính dẻo dai, bền chắc nên có thể chịu được sự tác động cơ học trong quá trình lắp đặt, vận chuyển đồng thời ngăn chặn sự cắn phá của các loài côn trùng, gặm nhấm. Với khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng nên kỹ thuật viên có thể thuận tiện hơn trong việc lắp đặt, sửa chữa, bảo trì khi có sự cố hệ thống mạng xảy ra. Đặc biệt, loại dây nhảy quang LC – LC này tuân theo các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên đảm bảo độ an toàn và bền bỉ theo thời gian của sản phẩm. Loại dây nhảy này có chuẩn kết nối 2 đầu: LC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị converter.

>> Xem thêm:

Dây nhảy quang Singlemode ST – ST giá rẻ

Dây nhảy quang Singlemode SC – SC giá rẻ

Dây nhảy quang Singlemode SC – FC chất lượng

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode LC – LC:

– Dây nhảy quang Singlemode có màu vàng nhạt
– Vỏ được làm bằng chất liệu nhựa PVC
– Kiểu đầu nối quang là LC – LC
– Kiểu sợi quang là đơn mode
– Sợi quang hoạt động trong bước sóng từ 1310nm, 1550nm
– Độ dày lõi 9 microns, lớp vỏ 125 microns, đơn mode 9/125 um
– Chiều dài tùy theo yêu cầu
– Số lần kết nối là 1000 lần
– Suy hao chèn là <0,2 dB
– Suy hao phản xạ là PC > 45 dB; UPC > 50Db; APC > 60 dB
– Lực căng lớn nhất là 90N/cm
– Lực nghiền là 550N/cm
– Chịu được độ uốn cong là R= 3cm

Hãy liên hệ với Hợp Nhất để sở hữu dòng sản phẩm thiết bị quang chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất trên thị trường. Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hà Nội địa chỉ tại số 6A, ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội tự hào là đơn vị dẫn đầu trong lĩnh vực cung cấp và phân phối các loại cáp quang, dây nhảy quang, dây hàn quang,… chất lượng chắc chắn sẽ mang đến sự hài lòng tuyệt đối của khách hàng.

Hãy liên hệ với chúng tôi:

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất
Đ/C: Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
SĐT: 04 35511222–04 35510427
DD: 0966 100 110–0936 559 898
Web: www.thietbiquang.net
Email: [email protected]

4

No Responses

Write a response